തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ വ്യാപക നാശം വിതച്ച്‌ ഗജ ചുഴലിക്കാറ്റ്

Uncategorized

ചെന്നൈ: തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ വ്യാപക നാശം വിതച്ച്‌ ഗജ ചുഴലിക്കാറ്റ് താണ്ഡവമാടുന്നു. മണിക്കൂറില്‍ 100 കിലോമീറ്റര്‍ വേഗതയിലാണ് ചുഴലിക്കൊടുങ്കാറ്റ് വീശിയത്. നാഗപട്ടണം വേദാരണ്യത്ത് നിരവധി വീടുകള്‍ തകര്‍ന്നു.ചു​ഴ​ലി​ക്കാ​റ്റ് മു​ന്നി​ല്‍​ക്ക​ണ്ട് ത​മി​ഴ്നാ​ട് തീ​ര​ത്തു​നി​ന്ന് 75,000 ലധികം പേ​രെ ഒ​ഴി​പ്പി​ച്ചു. 6000 ദുരിതാശ്വാസ ക്യാമ്ബുകള്‍ ആരംഭിച്ചിട്ടുണ്ട്.ചുഴലിക്കാറ്റ് തീരം തൊടുന്നതോടെ നാഗപട്ടണം, കടലൂര്‍, തഞ്ചാവൂര്‍, തൂത്തുക്കുടി, പുതുക്കോട്ട എന്നിവിടങ്ങളില്‍ കനത്ത മഴ പെയ്യുമെന്നും ജാഗ്രത പാലിക്കണമെന്നും കാലാവസ്ഥാ നിരീക്ഷണ കേന്ദ്രം മുന്നറിയിപ്പ് നല്‍കുന്നു. മുന്‍കരുതലെന്ന നിലയില്‍ നാഗപട്ടണത്ത് വൈദ്യുത ബന്ധം വിച്ഛേദിച്ചു. ചെന്നൈയില്‍നിന്നു പുറപ്പെടേണ്ട നിരവധി ട്രെയിനുകള്‍ റദ്ദാക്കി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *